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MKATABA WA FUNDI = LOCAL FUNDIS' CONTRACT

. Mkataba huu umefungwa leo Siku ya Q{f Mwezi wa 4ZL.... Mwaka 2222, Kati ya

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha ..X.&.LA. 0F4.. s.L.p. 3%, Musonpambacho

kinawakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi VETA Mara S.L.P. 188,

Musoma. (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja
NA

O HARLEZ CHACHA PAMA. s\ p 15T AR e

(ambaye katika mkataba huuata Juhkana kama "Fundl"} kwa upande mwingine

I{WA KUWA, Mwajiri amefanya m.ajadmanu na Fum:h kwa ajili ya kazi vya
uw-ﬁo}ﬂfwﬂ Vi GAe. NA. . IARPRO.

I{WMﬂBA

nis

’ Mwajirt amekubali zabuni/maombi ya fundi ya kufanya kazl, kuimahza na kurekebisha

makosa yote yatakayojitokeza
Katika mkatzba huu maneno na maana yake ni sawaa na kama ilivyo kwenye sheria za ;
mikataba ya majenzi; Ankra ya gharama na michero vitatumika kama sehemu ya mkataha!
huu.

Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kwa kadri ya mahitaji ya funch hadi ka:i
itakapokamilika. -— '

Fundi atatoa nguvu Iu;:l Na :

kazi hiyo na kuimz

6. ‘Fitendnwawlzl wot .'
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*ufundi, kz fika




ikakamilika kwa 100% atamlipa 20% ya malipo

2 kama inavyosomeka atalipwa

atamlipa 30% ya gharama ya ufundi na kazi
jtakayokamilik

ya ufundi. hivyo Kwa kila hatua ya Ujenzi

jumla ya Tshs 2 hoelee.  (AALEXL.
8. Fundi anatakiwa kuwalipa vibarua aliowaajiri mara b

aada ya kupaokea malipo ya kazi

waliofanya kutokana na makubaliano yao.
ra za nchi zinazohusiana na kazi

9. Kuzingatia na kutekeleza mashart! yote ya she
anayoifanya.
10. Kukubali kukatwa na mwaajiri kodi ya zuio (witholding tax)
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